BONDIA IDDI MKWERA KUELEKEA NCHINI LATVIA KUPIGANA


BONDIA Idd Mkwera jana ameenda RiIigs/Latvia kwa ajili ya mpambano wake wa kimataifa wa uzito wa kg 61 kupambana na Adrejs Podusovs utakaofanyika March 17 huko  nchini Latvia
Mkwera anaenolewa na kocha wa kimataifa wa mchezo wa masumbwi nchini Rajabu Mhamila 'Super D' amewaomba watanzania kumuombea Duwa kwa wingi ili aweze kufanikiwa kuludi na ubingwa uho nchini mana nia anayo na uwezo wa kushinda anao kwani ana uwezo mkubwa

akizungumza kabla ya kuondoka akiwa uwanja wa ndege Mkwera amewambia watanzania waje kumshangilia wakati anarudi na ubingwa wa kimataifa uwanja wa ndege

bondia huyo ambae amecheza mapambano 8 na kufanikiwa kushinda yote akitoa droo 1 pekee amehaidi kuwa nafasi aliyokuwa akitaka kufika sasa ndio imewadia hivyo ato wangusha watanzania

kwa kuwa anajua watanzania wote wanaitaji kuwa na furaha katika michezo hivyo nitajituma na kuhakikisha naleta ubingwa wa kimataifa nchini na kujiweka katika viwango vya kimataifa zaidi ili niweze kulitetea taifa langu zaidi mniombee Duwa alisema Mkwela
SHARE

  • Image
  • Image
  • Image
  • Image
  • Image
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments:

Post a Comment