RIDHIWANI KIKWETE :VIAJANA TUMIENI MUDA WENU KWENYE ELIMU



RIDHIWANI KIKWETE :VIAJANA TUMIENI MUDA WENU KWENYE ELIMU
Mgeni rasmi ambaye ni Mbunge wa Chalinze akiweka msisitizo katika suala la maadili mema kwa vijana na kuhakikisha kuwa wanafaulu vizuri ili kuendelea kuipa hadhi na heshima shule ya Chalinze


Wito umetolewa kwa vijana nchini kusoma kwa bidii na kuwekeza katika elimu ili kuweza kujikomboa na kufanikiwa katika maisha yao ya badae.

Wito huo umetolewa na Mbunge wa jimbo la Chalinze Ridhiwani Kikwete katika maafali ya shule ya sekondari Chalinze,na kuwaasa vijana kushikamana na elimu kwani ndio mkombozi wao katika maisha.

“ili ufanikiwe katika maisha ni lazima kuweka bidii katika masomo na kuachana na mambo yasiyo na tija katika kipindi hiki cha masomo”,alisema Ridhiwani

Aidha Mbunge huyo amewaasa vijana kutojiingiza katika makundi yasiyofaa katika jamii na kuongeza kuwa wapo wengi walioharibikiwa kwa kuingia katika makundi mabaya.

"Wako waliofanikiwa kwa kutumia vizuri elimu na  kuwa mfano bora kwa wengine bado mna safari ndefu jifunzeni kutoka kwa waliofanikiwa  ”,alisema Ridhiwani

Aidha Mbunge Ridhiwani alitumia nafasi hiyo kumpongeza kijana Athumani Mwalimu aliyefanya vizuri katika mitihani yake ya majaribio kwa kupata alama ya A katika masomo yake yote.
SHARE

  • Image
  • Image
  • Image
  • Image
  • Image
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments:

Post a Comment