KUFUATIA UVUMI WA MITANDAONI ULIOSAMBAZWA NA MTANZANIA ANAYESHI MAREKANI MANGE KIMAMBI KUWA MAKAMU WA RAIS MAMA SAMIA AMEOMBA KUJIUZULU NAFASI YAKE KWA KUCHOKA KUFOKEWA OFISI YAKE YAKANUSHA TAARIFA HIZO NA KUONYA ZAIDI SOMA.....

KUFUATIA UVUMI WA MITANDAONI ULIOSAMBAZWA NA MTANZANIA ANAYESHI MAREKANI MANGE KIMAMBI KUWA MAKAMU WA RAIS MAMA SAMIA AMEOMBA KUJIUZULU NAFASI YAKE KWA KUCHOKA KUFOKEWA OFISI YAKE YAKANUSHA TAARIFA HIZO NA KUONYA ...

Ofisi ya Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano Mama Samia Suluh Hassan imekanisha vikali taarifa za mitandani kuwa makamu ameomba kujiuzuri nafasi yake 

Hiyo ni Kufuatia taarifa hizo kusambazwa mitandano toka jana na acc ya Instagram inazaniwa kuwa ya Mtanzania anayeishi marekani Bi MANGE KIMAMBI..
>>>>>Soma zaidi ndani...


SHARE

  • Image
  • Image
  • Image
  • Image
  • Image
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments:

Post a Comment