LOWASSA KUTUNUKU VYETI MAMIA YA VIJANA JIJINI DAR LEO


Waziri mkuu mstaafu na Mjumbe wa kamati Kuu ya chadema Leo katika ukumbi wa karemjee atakuwa mgeni rasmi katika mahafali ya CHADEMA students organization CHASO.


Atakabidhi vyeti kwa wahitimu wa vyuo mbalimbali vya elimu ya juu ambao ni wanachama wa CHASO,kabla ya kuzungumza na watanzania kupitia hadhara hiyo.
Muda: kuanzia Saa 4.00 asubuhi
Siku: Leo Jumamosi
Tarehe: 18th June 2016
Ukumbi: Karimjee Hall.
SHARE

  • Image
  • Image
  • Image
  • Image
  • Image
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments:

Post a Comment